Diễn đàn Đội Kịch Ngôi Sao Mới
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Đội Kịch Ngôi Sao Mới

+ + h T t P : / / Đ ộ I k Ị c H n G ô I s A o M ớ I . tK + +

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Minh Siêu Nhân
Những Ký ức về em Vote_lcapNhững Ký ức về em Voting_barNhững Ký ức về em Vote_rcap 
K.U.B.I
Những Ký ức về em Vote_lcapNhững Ký ức về em Voting_barNhững Ký ức về em Vote_rcap 
Tiên Nữ galaxy
...:: Sứa ::...
pé Cat
Puca®•kÒi
[Emperor]Binh
MrBiLee
Devil's Kid
vsma
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

Những Ký ức về em Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

kihishi

[NSM] kihishi
Trời Chưa Có Sao Trời Chưa Có Sao

Nam
.:.Thông tin.:.

Age : 29 Registration date : 01/03/2009 Tổng số bài gửi : 1 Địa Chỉ : 7 Thiên Hộ Dương P1 Tp Mỹ Tho Tiền Giang Nghề Nghiệp : Học Sinh = Sinh Học =]] Nick Name : Bá Kute =]]

Bài gửiTiêu đề: Những Ký ức về em Những Ký ức về em EmptyWed Apr 29, 2009 7:26 pm
ANH KO BIT ĐÃ LÀ BAO NHIU NGÀY ANH CỐ QUÊN NHỮNG KÍ ỨC VỀ EM ,NGỪƠI CHO ANH NIỀM VUI EM LUÔN AN ỦI KHI ANH BUỒN NHƯNG GIỜ EM LẠI RA ĐI ANH KO HIỂU MÌNH ĐÃ LÀM ĐIỀU GÌ SAI ,ANH NHỚ MÌNH KO BAO GIỜ LÀM EM KHÓC NHƯNG GIỜ EM LAI BỎ ANH MÀ ĐI .ANH NGỒI TRONG NHÀ BỔNG MỘT CƠN MƯA LƯỚT QUA ANH CHẴNG NGHĨ GÌ VÀ BẮT ĐẦU ĐI TRONG MƯA CƠN MƯA NHƯ MUỐN XÓA SẠCH NHỮNG KÍ ỨC CỦA ANH VỀ EM ,ANH TRỞ VỀ NHÀ TRONG TÂM TRẠNG MỆT MỎI ANH BÂY GIỜ CHỈ MÚN NẰM XUỐNG CHIẾC GIƯỜNG THÂN YÊU CỦA MÌNH ĐỂ NGỦ MỘT GIẤC VÀ QUÊN TẤT CẢ NHƯNG SAO KHÓ THẾ MUỐN QUÊN LẠI CÀNG NHỚ ANH NHẤT ĐỊNH SẼ KO THỂ QUÊN EM VÀ ANH SE GIỮ NHỮNG KỈ NIỆM VỀ EM MỖI LẦN ANH NHÌN THẤY NỤ CƯỜI EM ANH ĐÃ NÓI NGÀN LẦN NÓ NHƯ ÁNH TRĂNG ĐÊM NGẰM VÀ TRÊN THẾ GIAN ĐẦY DỐI TRÁ NÀY NGƯỜI ANH CÓ THỂ DỰA VÀO LÀ EM EM CÓ BIẾT ĐIỀU ĐÓ KO ,CÔ BÉ CỦA ANH
http://doikichngoisaomoi.tk

hoaidan

[NSM] hoaidan
Trời Chưa Có Sao Trời Chưa Có Sao

Nam
.:.Thông tin.:.

Age : 25 Registration date : 13/05/2015 Tổng số bài gửi : 3 Địa Chỉ : Hà Nội Nghề Nghiệp : Sinh viên Nick Name : hoaidan

Bài gửiTiêu đề: Re: Những Ký ức về em Những Ký ức về em EmptySat May 23, 2015 4:39 pm
hihi tình cảm lãng mạng quá
http://ngngoisaomoi.forumvi.com
Những Ký ức về em Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang